Dukkan Bayanai

Ƙaunar Ƙarshen PIM

Gida> Products > Ƙaunar Ƙarshen PIM

50W 698-4000MHz Low PIM -160dBc 4.3-10 Nau'in RF Dummy Load don aikace-aikacen cibiyar sadarwa na ciki da waje


Place na Origin: Sin
Brand Name: Babban igiyar ruwa
Model Number: Saukewa: TPW-LPT50-740-160-41M
Certification: ISO9001, ROHS, CE


BINCIKE
Janar Description

Load ɗin dummy mai ƙarewa ne wanda ke ɗaukar duk ƙarfin igiyar ruwa da ya faru, don haka yana daidai da sifa mai ma'ana mai alaƙa da tasha. Nau'in madaidaitan gama gari sun haɗa da madaidaitan madaidaitan igiyoyin igiyar ruwa da madaidaitan layin faranti uku. Idan aka kwatanta da ɓangaren juzu'i na makamashi ta wurin attenuator, nauyin da ya dace yana ɗaukar dukkan makamashi kuma rukunin mitar yana da faɗi sosai. Ƙimar juriya na nauyin da ya dace da coaxial yawanci 50Ω.

Low PIM RF Dummy Load wanda aka yadu ana amfani dashi don shigarwa na cibiyar sadarwa da aikace-aikacen T&M, nauyin kuma ana kiransa nauyin kebul, saboda an yi shi da ƙananan kebul na PIM kamar RG141. Hakanan nauyin yana da ƙimar ƙarfin daban-daban daga ƙasa zuwa babba, samfurin Topwave TPW-LPT50-740-160-41M, shine 50W wideband 698-4000MHz tare da ƙananan PIM -160dBc a cikin nau'ikan nau'ikan nau'ikan 4.3-10.

bayani dalla-dalla
Model No. Saukewa: TPW-LPT50-740-160-41M
Freq(MHz) 698-3800MHz
VSWR 1.25
PIM (dBc) [email kariya]
Ƙimar Ƙarfi (W) 50W (matsakaicin ikon kowane tashar jiragen ruwa)
Impedance 50 ohms
haši 4.3-10 Namiji
Launi Baƙar fata
Tem mai aiki () -25°C zuwa + 50°C
Girma (mm) Dubi zanen inji
Weight (kg) 0.7


Features

ROHS & CE yarda

Garanti na PIM Garanti -160dBc

Faɗin Mitar Maɗaukaki Mai Rufe 698-4000MHz

Karancin Asarar Shiga & Ƙananan VSWR

Akwai tare da Nau'in N, 7/16DIN ko 4.3/10 Masu Haɗi

Aikace-aikace

Yadu don Rarraba Antenna(DAS) Solutions.

An shigar da kyau a cikin Tsarin Ginin Gida (IBS)

Other Products

1

Tsarin Kera & Isar da kayayyaki


321

Takaddun


4
Sunan
Tambayoyi da Amsoshin Abokin Ciniki
    Bai dace da kowace tambaya ba!